Guangzhou plant fragrance Co., Ltd plan@662n.com 86--13924190039
รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Plant
ได้รับการรับรอง: COA,MSDS,IFRA,CE,ISO
หมายเลขรุ่น: LDZ-PL10592
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1KGS/จะเจรจา
ราคา: 1-49 Kilograms $20.00,To Be Negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุกลอง: 5 กก. / ถัง, 4 ถัง / กล่อง, 20 กก. / กล่อง (41 * 28 * 33.5 ซม.) การบรรจุถังเหล็ก: 25
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการสำหรับคำสั่งทดลอง; 5-10 วันทำการสำหรับการสั่งซื้อ OEM
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 2000 กิโลกรัม/กิโลกรัมต่อวัน
น้ํามันน้ําหอมชาขาวความเข้มข้นสูง คือ น้ํามันหอมที่มีความซับซ้อนและมีระดับสองที่ออกแบบโดยเฉพาะสําหรับการผลิตน้ําหอมมืออาชีพและการผลิตเครื่องสําอางระดับสูงโดยการแต่งงานกับคนที่อ่อนแอกลิ่นหอมสดใสของชาขาว กับดอกไม้ที่รุ่งเรืองของยาสมิน สินค้าสดระดับมืออาชีพนี้ ให้ความสมดุลและหล่อลวงโปรไฟล์กลิ่นจะเปิดกับความสะอาดชาขาวมีสีเขียวเบาๆ และผิวพืชเป็นสมุนไพร ส่งผลให้มีลักษณะที่เงียบสงบและขั้นต่ําผสมผสมที่เกิดจากมัน มีความสดชื่นและร้อนแรงเนื่องจากมันเป็นน้ํามันที่มีปริมาณสูง มันสามารถอวดความยาวนานผสมผสานกันอย่างสวยงามกับมะเขือเทศธ อร์มูสกี้ หรือธ อร์มูสกี้ เป็นธ อร์มูสกี้มากสําหรับการใช้งานต่าง ๆ โดยทั่วไปต้องการการละลาย 10% ถึง 20% สําหรับรูปแบบของ Eau de Parfumและ 1% ถึง 3% สําหรับโลชั่นและสบู่ที่ปลอดภัยต่อผิวในที่สุด สารสกัดนี้ทําให้เกิดประสบการณ์การกลิ่นที่ทันสมัย สวยงาม และสงบ
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| กลิ่นหอม | คําอธิบาย |
|---|---|
| ข้อตกลงสําคัญ (การเปิด) | กลิ่นหอมเริ่มต้นด้วยกลิ่นใบชาสีขาวที่กระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับทําให้เกิดความประทับใจในทันทีว่าความสะอาดและความสงบส่งความสดชื่นขึ้น |
| โนตกลาง (หัวใจ) | เมื่อความสว่างเริ่มต้นอ่อนลง หัวใจจะเปิดเผยดอกไม้ที่ร่าเริงและโรแมนติกของดาว jasmine และดอกไม้สีขาวอ่อนไหวความหวานของดอกไม้ที่เติมความลึกซึ้งและความน่ารักของผู้หญิง. |
| รายละเอียดพื้นฐาน (มูลนิธิ) | กลิ่นหอมจะเข้ากับพื้นฐานที่เรียบง่ายและน่าปลอบใจ ของมัสกัสที่เรียบ, แอมเบอร์อ่อน, และการสัมผัสของไม้บลอนด์ความอบอุ่นคล้ายผิวหนัง ที่ทําให้ชีวิตยาวนานอย่างน่าทึ่ง และการปลูกพืชที่มีความซับซ้อน. |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| กลิ่นหอม | น้ํามันหอมชาขาว |
| ลักษณะ | ใสถึงเหลวสีเหลือง |
| ความหนาแน่น | 0.980−1.035 กรัม/ซม.3 @ 25°C |
| อัตราการหด | 1.485-1515 |
| จุดจุดไฟ | > 100 °C (212 °F) |
| ยา |
Eau de Parfum: 10% - 20% Eau de Toilette/Cologne: 3% - 10% น้ํายาสบู่และการบํารุงสุขภาพบุคคล: 1% - 3% เทียน / เครื่องระบายแสง: 6% - 10% |
| ความสามารถในการกระจาย | กลิ่นอร่อยมาก |
| กลิ่นหอมที่ทนทานนาน | 8-12 ชั่วโมง (การทดสอบกระดาษ) |
| ความละลาย | น้ํามันและเอธานอลละลาย ไม่ละลายในน้ํา |
| การปฏิบัติตาม IFRA | สอดคล้องกับมาตรฐานความปลอดภัยของสมาคมน้ําหอมนานาชาติ |
| ความต้านทานความร้อน | ทนทานที่ 100 °C โดยไม่มีการเปลี่ยนสีหรือกลิ่นที่เห็นได้ชัด |
| ความทนทานต่อแสง | ดี (หลีกเลี่ยงแสงแดดตรงนาน) |
| อัตราการระเหย | การระเหยที่ช้า ๆ ทําให้กลิ่นหอมเกิดได้เรียบร้อยขึ้น |
น้ํามันหอมที่มีปริมาณสูงนี้ ถูกออกแบบมาเพื่อความหลากหลายอย่างพิเศษ ในอุตสาหกรรมความงาม บ้านและการดูแลบุคคลมันใช้เป็นพื้นฐานชั้นนําหรือเน้นส่วนโดดเดี่ยวสําหรับการประกอบ Eau de Parfumในวงการดูแลบุคคลความมั่นคงทางเคมีทําให้มันเป็นตัวเลือกที่ดีสําหรับการเสริมทรัพยากรเครื่องสําอาง, รวมถึงน้ําล้างร่างกายหรูหรา, โลชั่นอาหาร, หมอกใบหน้า, และสบู่อาชีพ, โดยไม่ทําให้มีการเปลี่ยนสีหรือเร่ง. นอกจากนี้, มันเจริญเจริญในการใช้งานกลิ่นหอมสภาพแวดล้อมมันเข้ากันได้ดีกับสอยา, ปาราฟีน, และไข่มะม่วงสําหรับเทียนหอมพรีเมียมและไข่มะม่วงละลาย, รับประกันการเผาไหม้สะอาดและการโยนร้อนที่แข็งแกร่ง,และน้ํามันปรับความชื้น ultrasonic ทําให้พื้นที่ภายในเปลี่ยนเป็นสปาที่สงบและดี
หน้าที่หลักของสารประกอบนี้ คือการให้ความเป็นตัวตนของกลิ่นที่ทันทีและดีเยี่ยม ที่เพิ่มมูลค่าตลาดของสินค้าและความน่าสนใจของผู้บริโภคชาขาวสดใส และน้ํายาสไมน์ที่รสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติรสชาติความหรูหรา และความสุขทางอารมณ์ทําให้ความไม่น่าพอใจหายไปโดยไม่พยายามกลิ่นเคมีทางการแพทย์ที่เกิดขึ้นในพื้นฐานเครื่องสําอางดิบ, สารเคลื่อนที่และไขมันสบู่ผลิตด้วยสารประกอบฐานหนักที่เชื่อมต่อกับพื้นผิวซึ่งจะทําให้กลิ่นหอมมีอายุยาวนาน และปล่อยกลิ่นได้อย่างต่อเนื่อง ทําให้กลิ่นหอมอยู่บนผิวหนังได้หลายชั่วโมงการรับประกันประสบการณ์แบรนด์ที่มีผลและน่าจดจํา.
| ประเภทบรรจุ | จํานวน | รายละเอียด | ปริมาณ |
|---|---|---|---|
| ขวดพลาสติก | 5 กิโลกรัม | L41*W28*H33.5cm (5kg*4ขวดต่อกล่อง) | 0.038 cbm |
| บาร์เรลโลหะ | 25 กิโลกรัม | D30*H45cm | 0.032 cbm |
| เจอร์รี่สามารถ | 20-25 กิโลกรัม | L29.5*D29.5*H41cm | 0.33 cbm |
Tags: