Guangzhou plant fragrance Co., Ltd plan@662n.com 86--13924190039
รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Plant
ได้รับการรับรอง: COA,MSDS,IFRA,CE,ISO
หมายเลขรุ่น: LDZ-PL10589
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1KGS/จะเจรจา
ราคา: 1-49 Kilograms $20.00,To Be Negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุกลอง: 5 กก. / ถัง, 4 ถัง / กล่อง, 20 กก. / กล่อง (41 * 28 * 33.5 ซม.) การบรรจุถังเหล็ก: 25
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการสำหรับคำสั่งทดลอง; 5-10 วันทำการสำหรับการสั่งซื้อ OEM
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 2000 กิโลกรัม/กิโลกรัมต่อวัน
Concentration Jasmine & Gardenia Fragrance Oil เป็นสารประกอบดมกลิ่นที่มีความเข้มข้นสูงระดับพรีเมี่ยม ออกแบบมาเพื่อการผลิตน้ำหอมคุณภาพสูงโดยเฉพาะ การผสมผสานอันวิจิตรบรรจงนี้รวบรวมจุดสุดยอดของความมั่งคั่งของดอกไม้สีขาว ผสมผสานอย่างลงตัวระหว่างความหอมอันเข้มข้นของดอกมะลิบริสุทธิ์ เข้ากับความเขียวชอุ่มของดอกการ์ดีเนียที่สดชื่น สูตรระดับมืออาชีพ แสดงให้เห็นโครงสร้างที่สมบูรณ์โดดเด่น ทำหน้าที่เป็นกลิ่นหัวใจที่มีชีวิตชีวาที่เปล่งประกายความเป็นผู้หญิงเป็นพิเศษ มีความซับซ้อน และชวนให้มึนเมา
สถาปัตยกรรมทางเทคนิคของเอสเซ้นส์ออยล์นี้เน้นย้ำถึงความเหนียวแน่นที่เหนือกว่าและความคล่องตัวในการผสมผสาน ประกอบด้วยโมเลกุลอะโรมาติกที่มีความเสถียรสูง ซึ่งต้านทานการเกิดออกซิเดชัน ทำให้เป็นสารเสริมความโดดเด่นสำหรับกลิ่นดอกไม้ที่ซับซ้อน โอเรียนเต็ล หรือไซเพร นอกเหนือจากคุณสมบัติทางประสาทสัมผัสที่ยอดเยี่ยมแล้ว น้ำมันยังทำหน้าที่เป็นสะพานรับกลิ่น โดยเพิ่มความลึก ปริมาณรังสีที่ขาดไม่ได้ และความเรียบเนียนสมจริงของขี้ผึ้งให้กับสูตร การระเหิดที่สะอาดและความเข้ากันได้ดีเยี่ยมกับแอลกอฮอล์และน้ำมันตัวพาทำให้มั่นใจได้ถึงประสิทธิภาพที่ไร้ที่ติและยาวนานในน้ำหอม Eau de Parfum อันหรูหราและกลุ่มผลิตภัณฑ์ดูแลส่วนบุคคลระดับพรีเมียม
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| หมายเหตุน้ำหอม | คำอธิบาย |
|---|---|
| ท็อปโน้ต (เปิด) | กลิ่นหอมสดชื่นของซิททรัส มะกรูดกรอบ และส้มหวาน มอบความกระจ่างใสที่มีชีวิตชีวาทันที |
| โน๊ตกลาง (หัวใจ) | กลิ่นพัฒนาไปสู่แกนกลางอันหรูหราของดอกออสมานทัสที่แปลกใหม่ เผยความหวานคล้ายแอปริคอตอันเป็นเอกลักษณ์ ผสมผสานกับดอกมะลิอันละเอียดอ่อน |
| Base Notes (รองพื้น) | ส่วนผสมที่เรียบลื่นของอำพันอุ่น มัสค์อ่อน และอันเดอร์โทนไม้อันละเอียดอ่อนช่วยให้มั่นใจได้ถึงผลลัพธ์ที่หรูหราและติดทนนาน |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| หมายเหตุน้ำหอม | น้ำมันหอมกลิ่นมะลิและการ์ดีเนีย |
| รูปร่าง | ของเหลวใสถึงสีเหลืองอำพัน |
| ความหนาแน่นสัมพัทธ์ | 0.915−0.945 ก./ซม. @ 25°C |
| ดัชนีการหักเหของแสง | 1.465−1.495 |
| จุดวาบไฟ | >78°C (172.4°F) |
| ปริมาณ |
โอ เดอ ปาร์ฟูม:10%-25% โอ เดอ ทอยเลท/โคโลญ:5%-15% ผลิตภัณฑ์ดูแลผิวกาย / ครีม: 1%-3% เทียน/ดิฟฟิวเซอร์: 5%-10% |
| ความสามารถในการแพร่กระจาย | กลิ่นหอมดีเยี่ยม |
| กลิ่นหอมติดทนนาน | 8-12 ชั่วโมง (การทดสอบแถบกระดาษ) |
| ความสามารถในการละลาย | ละลายได้ในเอทานอลและน้ำมัน ไม่ละลายในน้ำ |
| การปฏิบัติตามข้อกำหนดของ IFRA | เป็นไปตามมาตรฐานความปลอดภัยของสมาคมน้ำหอมนานาชาติ |
| ทนความร้อน | มีความคงตัวที่ 100°C โดยไม่มีการเปลี่ยนสีหรือกลิ่นเปลี่ยนแปลงอย่างเห็นได้ชัด |
| ความคงทนต่อแสง | ดี (หลีกเลี่ยงแสงแดดโดยตรงในระยะยาว) |
| อัตราการระเหย | การระเหยช้าช่วยให้เกิดกลิ่นหอมที่นุ่มนวลยิ่งขึ้น |
น้ำมันสกัดจาก Citrus Osmanthus ระดับพรีเมียมนี้มีความหลากหลายสูง โดยทำหน้าที่เป็นส่วนประกอบอะโรมาติกหลักในภาคการผลิตต่างๆ ในน้ำหอมชั้นดี น้ำหอมทำหน้าที่เป็นศูนย์กลางสำหรับน้ำหอมเฉพาะกลุ่มและน้ำหอมสำหรับตลาดมวลชน โดยผสมผสานเข้ากับน้ำหอม Eau de Parfum, Eau de Toilette และน้ำหอมชนิดแข็งได้อย่างลงตัว ในอุตสาหกรรมการดูแลส่วนบุคคล ความคงตัวทางเคมีทำให้เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้กลิ่นหอมของครีมอาบน้ำสุดหรู โลชั่นบำรุง สูตรดูแลเส้นผม และสบู่งานฝีมือโดยไม่ทำให้เกิดการเปลี่ยนสี
นอกจากนี้ ยังใช้กันอย่างแพร่หลายในภาคบรรยากาศภายในบ้าน ซึ่งทำงานได้ดีเป็นพิเศษกับเทียนถั่วเหลือง เครื่องกระจายกลิ่นกก และสเปรย์ฉีดในห้อง เนื่องจากให้กลิ่นเย็นและร้อนที่ยอดเยี่ยม สุดท้ายนี้ ภาคส่วนเครื่องสำอางได้รวมเอาน้ำมันนี้เข้ากับสเปรย์ฉีดหน้าและผลิตภัณฑ์ดูแลผิวระดับพรีเมี่ยมเพื่อยกระดับประสบการณ์การใช้งานทางประสาทสัมผัส โดยนำเสนอกลิ่นหอมที่มีความซับซ้อนและเป็นกลางทางเพศแก่แบรนด์ต่างๆ ซึ่งดึงดูดผู้บริโภคยุคใหม่ที่ต้องการกลิ่นดอกไม้และผลไม้ที่สดชื่นแต่หรูหราอย่างล้ำลึกอันเป็นเอกลักษณ์เฉพาะของกลิ่นดอกไม้-ผลไม้
จากมุมมองด้านการใช้งาน น้ำมันหอมนี้ให้ประโยชน์ทั้งด้านเทคนิคและจิตวิทยา โดยกลไกแล้ว สารนี้ทำหน้าที่เป็นสารกำบังอันทรงพลัง ช่วยปรับสมดุลของกลิ่นพื้นฐานทางเคมีที่รุนแรงหรือไม่พึงประสงค์ซึ่งมักพบในวัตถุดิบเครื่องสำอางและเบสของสารลดแรงตึงผิว โครงสร้างโมเลกุลที่จำเพาะให้คุณสมบัติในการตรึงที่ดีเยี่ยม ชะลออัตราการระเหยของท็อปโน๊ตที่ระเหยได้ และช่วยให้มั่นใจได้ว่ากลิ่นจะคงอยู่ยาวนานและเป็นเส้นตรงบนผิวหนัง
ในทางอโรมาวิทยา ความเข้มข้นสูงของโมเลกุลซิตรัสที่สดชื่นทำหน้าที่เป็นตัวยกระดับอารมณ์ทันที ซึ่งได้รับการยอมรับทางวิทยาศาสตร์ว่าเป็นการกระตุ้นพลังงาน ลดความเหนื่อยล้าทางจิตใจ และส่งเสริมความชัดเจน ในขณะเดียวกัน กลิ่นออสมันทัสที่เข้มข้นและนุ่มนวลและกลิ่นฐานที่อบอุ่น ทำให้เกิดความวิตกกังวลและทำหน้าที่เป็นพื้นฐาน ซึ่งช่วยลดความเครียด สร้างความสมดุลทางอารมณ์ และสร้างความผ่อนคลายได้อย่างมีประสิทธิภาพ ฟังก์ชันการทำงานแบบดูอัลแอคชั่นนี้เปลี่ยนผลิตภัณฑ์อุปโภคบริโภคในชีวิตประจำวันให้กลายเป็นพิธีกรรมการบำบัดแบบสปาที่ช่วยยกระดับความเป็นอยู่ทางอารมณ์โดยรวมและความภักดีต่อแบรนด์
| ประเภทแพ็ค | ปริมาณ | ข้อมูลจำเพาะ | ปริมาณ |
|---|---|---|---|
| ขวดพลาสติก | 5 กก | L41*W28*H33.5cm (5กก.*4ขวดต่อกล่อง) | 0.038 ลบ.ม |
| กระบอกโลหะ | 25 กก | D30*ส45ซม | 0.032 ลบ.ม |
| เจอร์รี่แคน | 20-25 กก | L29.5*ล29.5*ส41ซม | 0.33 ลบ.ม |
Tags: