Guangzhou plant fragrance Co., Ltd plan@662n.com 86--13924190039
รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Plant
ได้รับการรับรอง: COA,MSDS,IFRA,CE,ISO
หมายเลขรุ่น: LDZ-PL40189
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1KGS/จะเจรจา
ราคา: 1-49 Kilograms $20.00,To Be Negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุกลอง: 5 กก. / ถัง, 4 ถัง / กล่อง, 20 กก. / กล่อง (41 * 28 * 33.5 ซม.) การบรรจุถังเหล็ก: 25
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการสำหรับคำสั่งทดลอง; 5-10 วันทำการสำหรับการสั่งซื้อ OEM
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 2000 กิโลกรัม/กิโลกรัมต่อวัน
| หมายเหตุสําคัญ | ประสบการณ์นี้เริ่มต้นด้วยเสียงโอโซนที่กระจ่างกระจ่าง จากหญ้าที่ท่วมน้ําฝน และต้นไม้สีเขียวที่บดบดนึกถึงอากาศเย็นของเช้าฤดูใบไม้ผลิ และความเคืองของพืชไม้ของดอกทูลิปที่เพิ่งตัด. |
|---|---|
| โนตกลาง (หัวใจ) | หัวใจเปิดเผยสถาปัตยกรรมหลัก ผงผงผงและเต็มร่างกายของ Tulip Accord ที่มีลักษณะเป็นหวานแบบสีเทียมที่โดดเด่นสร้างความหนาแน่นศูนย์ดอกไม้ "ใหญ่" ที่เป็นตัวละครหลักของเทียน |
| หมายเหตุพื้นฐาน | กลิ่นหอมนี้มีพื้นฐานที่ซับซ้อนจากมัสกัส, ไม้สีบลอนด์ และดินที่ชุ่มชื้นการโยนร้อนที่ลึก. |
| รูปแบบของกลิ่นหอม | น้ํามันหอมทุลิป |
|---|---|
| ลักษณะ | น้ําเหลืองใสถึงเหลืองอ่อน |
| ความหนาแน่น | 0.940 ถึง 1.060 กรัม/ซม.3 @ 25°C |
| อัตราการหด | 1.480 - 1.510 @ 20 °C |
| จุดจุดไฟ | > 93°C (200°F) |
| ส่วนประกอบ | สารประกอบหอมธรรมชาติและสังเคราะห์ |
| ไม่มีฟาตาเลต | ตอบสนองมาตรฐาน "กลิ่นสะอาด" ในยุคใหม่ สําหรับร้านค้าปลีกหรู |
| การใช้งาน | ยา |
|---|---|
| เทียนหอมแบบมาตรฐาน | 6% 8% (ประมาณ 1 oz ต่อปอนด์ของปูน) |
| ความจุสูงสุด | สูงสุด 10% (ต้องมีการทดสอบเพื่อให้แน่ใจว่าไม่มี "การร้องไห้" หรือความไม่มั่นคงของไฟ) |
| ผงปูนละลาย / ทาร์ท | 10% ∼ 12% (การบกพร่องที่สูงกว่านี้ถูกอนุญาต เนื่องจากไม่มีการปฏิสัมพันธ์ระหว่างไฟและไฟ) |
| การใช้สบู่ (CP/HP) | 3% 5% (ตรวจสอบ IFRA ประเภท 9 สําหรับขีดจํากัดความปลอดภัย) |
| ซาปูน (กระบวนการเย็น) | 3% - 5% |
| การกระจายความร้อน | ดีมาก - เติมพื้นที่ 20-30 ตารางเมตรใน 3-5 นาทีหลังจากจุดไฟ |
|---|---|
| ความมั่นคงทางความร้อน | ออกแบบให้ทนต่อการทําลายล้างในอุณหภูมิการเทเทียนเทียนแบบมาตรฐาน (65 °C - 80 °C) |
| การโยนแบบเย็น | อร่อยมาก - กลิ่นหอมที่เห็นได้ชัดเมื่อไม่เผา |
| โยนร้อน | ดีเยี่ยม - กลิ่นหอมที่แรงและคงที่แพร่กระจายระหว่างการเผาไหม้ |
| ความเหมาะสมของเทียม | ดีเยี่ยม - ผสมผสานได้อย่างต่อเนื่องกับซอยวอคซ์, ผึ้งวอคซ์, ผึ้งวอคซ์, ปาราฟีนวอคซ์ และผสมผสาน |
| ความละลาย | น้ํามันละลายได้ 100% ป้องกันการเหงื่อเหงื่อหรือการสะสมน้ํามันบนพื้นผิวของเทียน |
| อายุการใช้ | 24 เดือน เมื่อเก็บไว้ในที่เย็นและมืด |
| การปฏิบัติตาม IFRA | สอดคล้องกับมาตรฐานของ IFRA และผ่านการทดสอบการระคายเคืองผิวหนัง |
| ประเภทบรรจุ | QTY | รายละเอียด | ปริมาณ |
|---|---|---|---|
| ขวดพลาสติก | 5 กิโลกรัม | L41*W28*H33.5cm 5kg*4ขวดต่อกล่อง | 00.038cbm |
| บาร์เรลโลหะ | 25กิโลกรัม | D30*H45cm | 0.032cbm |
| เจอร์รี่สามารถ | 20-25กิโลกรัม | L29.5*D29.5*H41cm | 0.33cbm |