Guangzhou plant fragrance Co., Ltd plan@662n.com 86--13924190039
รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Plant
ได้รับการรับรอง: COA,MSDS,IFRA,CE,ISO
หมายเลขรุ่น: LDZ-PL20485
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1KGS/จะเจรจา
ราคา: 1-49 Kilograms $20.00,To Be Negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุกลอง: 5 กก. / ถัง, 4 ถัง / กล่อง, 20 กก. / กล่อง (41 * 28 * 33.5 ซม.) การบรรจุถังเหล็ก: 25
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการสำหรับคำสั่งทดลอง; 5-10 วันทำการสำหรับการสั่งซื้อ OEM
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 2000 กิโลกรัม/กิโลกรัมต่อวัน
| หมายเหตุสําคัญ | ท็อปโนทส์เป็นเครื่องเตือนทันที ที่มีลักษณะเป็น "สนาป" ที่คมชัดและรสชาติดีของฟรช เจนเจอร์ เปลซึ่งเพิ่มความรู้สึกถึงความสะอาดและการทําความสะอาด ซึ่งเป็นสิ่งจําเป็นสําหรับผลิตภัณฑ์ล้างล้างชั้นนํา. |
|---|---|
| หมายเหตุกลาง | ขยับไปสู่ระดับกลาง กลิ่นหอมจะเปลี่ยนจากมะนาวที่คมไปยังหัวใจที่ผิวแข็งกว่าความลึกของสมุนไพรที่เลียนแบบความเป็นดินของพืชมักจะมีสีดอกไม้อ่อนๆ หรือสีชาสีเขียว เพื่อลดความเข้มงวดครั้งแรก |
| หมายเหตุพื้นฐาน | และสุดท้าย Base Notes ทําให้กลิ่นหอมมีความละเอียด และมีผิวผิวเนื้อผิวเนื้อผิวเนื้อผิวเนื้อผิวเนื้อผิวเนื้อผิวเนื้อผิวเนื้อผิวเนื้อผิวเนื้อผิวเนื้อผิวและรอยรสสุกรุกที่ซับซ้อนยังคงอยู่บนผิวหนัง. |
| ชื่อสินค้า | น้ํามันหอมที่มีรสผงมะนาว |
|---|---|
| รูปแบบของกลิ่นหอม | กลิ่นดอกไม้-ผลไม้-ไม้ |
| ลักษณะ | น้ําเหลวใส, ไร้สี ถึงเหลืองอ่อน |
| ความหนาแน่น | 00,890 ถึง 0,920 กรัม/ซม.3 @ 25°C |
| จุดจุดไฟ | > 75°C ((167°F) |
| อัตราการหัก (RI) | 1.475 ถึง 1.495 (ที่ 20 °C) |
| ไม่มีฟาตาเลต | ใช่ |
| อายุการใช้ | 36 เดือน (เก็บให้พ้นแสง) |
| การปฏิบัติตาม IFRA | สอดคล้องกับมาตรฐาน IFRA |
| ความละลาย | สามารถละลายได้ในระบบที่ใช้สารกระตุ้นผิว |
| การใช้งาน | อัตราการใช้งาน |
|---|---|
| เจลอาบน้ําและล้างร่างกาย | 10,5% - 5,0% |
| แชมพูและเครื่องบํารุงผิว | 10.0% - 3% |
| น้ํายาสบู่มือ | 00,5% - 2% |
| น้ํายาแปรงกระบวนการเย็น | 3% - 6% |
| โลชั่น/ครีมสําหรับร่างกาย | 00.2% - 1% |
| ประเภทบรรจุ | QTY | รายละเอียด | ปริมาณ |
|---|---|---|---|
| ขวดพลาสติก | 5 กิโลกรัม | L41*W28*H33.5cm (5kg*4ขวดต่อกล่อง) | 00.038cbm |
| บาร์เรลโลหะ | 25กิโลกรัม | D30*H45cm | 0.032cbm |
| เจอร์รี่สามารถ | 20-25กิโลกรัม | L29.5*D29.5*H41cm | 0.33cbm |