Guangzhou plant fragrance Co., Ltd plan@662n.com 86--13924190039
รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Plant
ได้รับการรับรอง: COA,MSDS,IFRA,CE,ISO
หมายเลขรุ่น: LDZ-PL30869
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1KGS/จะเจรจา
ราคา: 1-49 Kilograms $20.00,To Be Negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุกลอง: 5 กก. / ถัง, 4 ถัง / กล่อง, 20 กก. / กล่อง (41 * 28 * 33.5 ซม.) การบรรจุถังเหล็ก: 25
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการสำหรับคำสั่งทดลอง; 5-10 วันทำการสำหรับการสั่งซื้อ OEM
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 2000 กิโลกรัม/กิโลกรัมต่อวัน
| กลิ่นหอม | คําอธิบาย |
|---|---|
| หมายเหตุสําคัญ | ผงผงผงผงผงผงผงผงผงผงผง |
| หมายเหตุกลาง | ไม้ไซเพรสทะเลกลางด่าน ที่ผสมผสานกับต้นยูคาลิปตัส และต้นปิ้งเงิน เพื่อให้ร่างกายสะอาด |
| หมายเหตุพื้นฐาน | ไม้ เซดร์, ไม้ Oakmoss, และ ไม้ แอมเบอร์ สําหรับ กลิ่น ผืน ป่า ที่ แข็งแรง และ ยาวนาน |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | น้ํามันหอมของต้นไพรัส |
| รูปแบบของกลิ่นหอม | มะเขือเทศคม เปลือกกระชับกระชับ |
| ลักษณะ | น้ําเหลวโปร่งสีไร้สี ถึงสีเหลืองอ่อน |
| ความหนาแน่น | 0.915−0.945 กรัม/ซม.3 @ 25°C |
| อัตราการหด | 1.465−1.485 @ 20°C |
| จุดจุดไฟ | 78°C - 88°C (172°F - 190°F) |
| ส่วนประกอบ | สารประกอบหอมธรรมชาติและสังเคราะห์ |
| ยาที่แนะนํา | เครื่องกระจายสายไม้: 18% - 25% เทียนหอม: 7% - 10% สเปรย์ห้อง: 2% - 5% ซาปੂਨกระบวนการเย็น: 3% - 5% เครื่องกระจายเสียงฉีดฉีด: 3-5 น้ําตกละลายในน้ํา |
| อัตราการระบาย | รักษากลิ่นหอมต่อเนื่อง 20-30 วัน ครอบคลุมพื้นที่ 15-25 ตารางเมตร |
| ความละลาย | สามารถละลายได้ง่ายในเอธานอลและโปรพีเลนกลิกอล |
| ความเหมาะสม | เหมาะสมกับสารกระตุ้นผิวส่วนใหญ่ของอะนิออนิก, โนนิออนิก และซวิตเตออนิก |
| อายุการใช้ | 12-24 เดือนเมื่อเก็บไว้ในที่เย็นและมืด ในถังที่ปิด |
| ความสอดคล้องตามมาตรฐาน | สอดคล้องกับ IFRA ด้วยการผ่านการทดสอบการระคายเคืองผิวหนัง |
| ประเภทบรรจุ | จํานวน | รายละเอียด | ปริมาณ |
|---|---|---|---|
| ขวดพลาสติก | 5 กิโลกรัม | L41*W28*H33.5cm 5kg*4ขวดต่อกล่อง | 00.038cbm |
| บาร์เรลโลหะ | 25กิโลกรัม | D30*H45cm | 0.032cbm |
| เจอร์รี่สามารถ | 20-25กิโลกรัม | L29.5*D29.5*H41cm | 0.33cbm |
Tags: