Guangzhou plant fragrance Co., Ltd plan@662n.com 86--13924190039
รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Plant
ได้รับการรับรอง: COA,MSDS,IFRA,CE,ISO
หมายเลขรุ่น: LDZ-PL30868
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1KGS/จะเจรจา
ราคา: 1-49 Kilograms $20.00,To Be Negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุกลอง: 5 กก. / ถัง, 4 ถัง / กล่อง, 20 กก. / กล่อง (41 * 28 * 33.5 ซม.) การบรรจุถังเหล็ก: 25
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการสำหรับคำสั่งทดลอง; 5-10 วันทำการสำหรับการสั่งซื้อ OEM
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 2000 กิโลกรัม/กิโลกรัมต่อวัน
| กลิ่นน้ำหอม | คำอธิบาย |
|---|---|
| กลิ่นท็อปโน้ต | น้ำหอมเปิดด้วยการผสมผสานที่สดใสและซับซ้อนของ Calabrian Bergamot, Zesty Lemon และ Green Tea กลิ่นเหล่านี้ให้ความรู้สึก "ความสดชื่นราคาแพง" ในทันที เลียนแบบอากาศที่สดชื่นและสะอาดของล็อบบี้ระดับไฮเอนด์ และช่วยเพิ่มความสดชื่นให้กับสภาพแวดล้อมได้ทันที |
| กลิ่นมิดเดิลโน้ต | เมื่อกลิ่นซิตรัสจางลง กลิ่นดอกไม้และเครื่องเทศที่ซับซ้อนจะปรากฏขึ้น โดยมี White Jasmine, Lily of the Valley และกลิ่น Fresh Ginger เล็กน้อย การผสมผสานนี้เพิ่มความสง่างามแบบ "นักเดินทางรอบโลก" ให้ความรู้สึกอ่อนโยน กลิ่นดอกไม้ที่เหมือนน้ำ ผสมผสานกับกลิ่นเครื่องเทศที่ให้ความรู้สึกกระปรี้กระเปร่าอย่างละเอียดอ่อน |
| กลิ่นเบสโน้ต | กลิ่นสุดท้ายจะยึดด้วยฐานกลิ่นไม้ที่เข้มข้นของ Sandalwood, White Musk และ Amber กลิ่นมอสที่ลึกซึ้งเหล่านี้ให้ความคงทนระดับ "ห้าดาว" ที่จำเป็นสำหรับการสร้างบรรยากาศ ทิ้งร่องรอยความอบอุ่นและความมั่นคงทางสถาปัตยกรรมที่คงอยู่ยาวนาน ซึ่งจะซึมซาบเข้ากับเนื้อผ้าและเฟอร์นิเจอร์ได้อย่างสวยงาม |
ในการผลิต น้ำมันนี้มีความหลากหลายสูงสำหรับเครื่องพ่นอากาศเย็นและก้านไม้หอม เนื่องจากมีประสิทธิภาพในการ "ทำให้เป็นละออง" สามารถกระจายตัวได้อย่างสม่ำเสมอโดยไม่แยกชั้น สำหรับเทียนหอมและสเปรย์ฉีดพ่นในบ้าน ให้ "กลิ่นบรรยากาศ" ที่หรูหรา ซึ่งช่วยยกระดับพื้นที่อยู่อาศัยให้กลายเป็นสวรรค์ระดับไฮเอนด์ได้ทันที
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | น้ำมันหอมกลิ่น Intercontinental Hotel |
| โปรไฟล์กลิ่น | กลิ่นซิตรัสสดชื่น, เปลือกส้มจัดจ้าน, ฟองฟู่ |
| ลักษณะภายนอก | ของเหลวใสไม่มีสีถึงสีเหลืองอ่อน |
| ความถ่วงจำเพาะ | 0.940-0.985 g/cm³ @ 25°C |
| ดัชนีหักเห | 1.460-1.490 @ 20°C |
| จุดวาบไฟ | > 85°C (185°F) |
| ส่วนผสม | สารประกอบอะโรมาติกจากธรรมชาติและสังเคราะห์ |
| ปริมาณที่แนะนำ | ก้านไม้หอม: 20% - 30% เทียนหอม: 8% - 10% สเปรย์ฉีดพ่นในบ้าน/ห้อง: 3% - 5% เครื่องพ่นอากาศเย็น: 100% สบู่กระบวนการเย็น: 3% - 5% |
| อัตราการระเหย | คงความหอมต่อเนื่อง 20-30 วัน ครอบคลุมพื้นที่ 15-25 ตารางเมตร |
| ความสามารถในการละลาย | ละลายได้ดีในเอทานอลและโพรพิลีนไกลคอล |
| ความเข้ากันได้ | เข้ากันได้กับสารลดแรงตึงผิวประจุลบ, ไม่มีประจุ และประจุสองขั้วส่วนใหญ่ |
| อายุการเก็บรักษา | 12-24 เดือน เมื่อเก็บในที่เย็น มืด ในภาชนะปิดสนิท |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | เป็นไปตามมาตรฐาน IFRA พร้อมผ่านการทดสอบการระคายเคืองผิว |
การใช้งานน้ำมันหอมหรูนี้มุ่งเน้นไปที่การสร้างบรรยากาศระดับพรีเมียมสำหรับบ้านและการบริการ ในระบบ HVAC เชิงพาณิชย์และเครื่องพ่นอากาศเย็น ถือเป็นมาตรฐานทองคำในการสร้างประสบการณ์ "ล็อบบี้ห้าดาว" ที่เป็นเอกลักษณ์ในเครือโรงแรม, ร้านบูติกหรู และสำนักงานบริษัท สำหรับก้านไม้หอมสำหรับงานฝีมือ เป็นตัวเลือกยอดนิยมสำหรับตลาด "ความหรูหราแบบเงียบ" ให้กลิ่นหอมที่ต่อเนื่องและซับซ้อนในโถงทางเดินและพื้นที่นั่งเล่น ในเทียนหอมกระบวนการเย็น ใช้เพื่อสร้างคอลเลกชัน "Staycation" โดยมีจุดวาบไฟสูงช่วยให้มั่นใจได้ถึงกลิ่นหอมที่แรงและสะอาด ซึ่งเติมเต็มห้องด้วยกลิ่นไม้ที่หรูหรา นอกจากนี้ยังเป็นส่วนผสมสำคัญในสเปรย์ฉีดพ่นในบ้านและสเปรย์ฉีดผ้าหอมระดับหรู ซึ่งใช้เพื่อเพิ่มความสดชื่นให้กับผ้าและเครื่องตกแต่งด้วย "สัมผัสที่หรูหรา" ความหลากหลายยังขยายไปถึงสบู่แบบ Melt & Pour และผลิตภัณฑ์อาบน้ำ ช่วยให้ผู้ผลิตสามารถนำเสนอพิธีกรรมทางประสาทสัมผัสที่ได้รับแรงบันดาลใจจากโรงแรมได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับผู้บริโภคยุคใหม่
![]()
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | ปริมาณ | ข้อมูลจำเพาะ | ปริมาตร |
|---|---|---|---|
| ขวดพลาสติก | 5 กก. | L41*W28*H33.5 ซม. 5 กก.*4 ขวดต่อกล่อง | 0.038 ลบ.ม. |
| ถังโลหะ | 25 กก. | D30*H45 ซม. | 0.032 ลบ.ม. |
| แกลลอน | 20-25 กก. | L29.5*D29.5*H41 ซม. | 0.33 ลบ.ม. |
Tags: