Guangzhou plant fragrance Co., Ltd plan@662n.com 86--13924190039
รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Plant
ได้รับการรับรอง: COA,MSDS,IFRA,CE,ISO
หมายเลขรุ่น: LDZ-PL30847
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1KGS/จะเจรจา
ราคา: 1-49 Kilograms $20.00,To Be Negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุกลอง: 5 กก. / ถัง, 4 ถัง / กล่อง, 20 กก. / กล่อง (41 * 28 * 33.5 ซม.) การบรรจุถังเหล็ก: 25
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการสำหรับคำสั่งทดลอง; 5-10 วันทำการสำหรับการสั่งซื้อ OEM
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 2000 กิโลกรัม/กิโลกรัมต่อวัน
วัสดุกก: |
หวาย |
โน้ตท็อป: |
มะกรูด, มะนาว, ส้มโอ |
ประโยชน์: |
ลมหายใจสดชื่นและกลิ่นหอมยาวนาน |
ชื่ออื่นๆ: |
น้ำมันหอมกระจายกลิ่น |
การใช้งาน: |
ใช้ในร่ม |
การส่งสินค้า: |
ภายใน 7 วัน |
ต้นทาง: |
ซีเอ็น |
ส่วนประกอบ: |
มีสารสกัดจากดอกพีโอนีบลูม |
ตัวอย่าง: |
ให้ได้อย่างอิสระ |
สี: |
แตกต่างกันไปตามกลิ่น |
ช่วงราคา: |
ราคาถูกถึงพรีเมียม |
ขนาดขวด: |
1,000มล |
ชั้นวาง: |
1-3 ปี |
ประเภทน้ำหอม: |
ขนาดปกติ |
กลิ่นที่ยืนยาว: |
ติดทนนาน |
วัสดุกก: |
หวาย |
โน้ตท็อป: |
มะกรูด, มะนาว, ส้มโอ |
ประโยชน์: |
ลมหายใจสดชื่นและกลิ่นหอมยาวนาน |
ชื่ออื่นๆ: |
น้ำมันหอมกระจายกลิ่น |
การใช้งาน: |
ใช้ในร่ม |
การส่งสินค้า: |
ภายใน 7 วัน |
ต้นทาง: |
ซีเอ็น |
ส่วนประกอบ: |
มีสารสกัดจากดอกพีโอนีบลูม |
ตัวอย่าง: |
ให้ได้อย่างอิสระ |
สี: |
แตกต่างกันไปตามกลิ่น |
ช่วงราคา: |
ราคาถูกถึงพรีเมียม |
ขนาดขวด: |
1,000มล |
ชั้นวาง: |
1-3 ปี |
ประเภทน้ำหอม: |
ขนาดปกติ |
กลิ่นที่ยืนยาว: |
ติดทนนาน |
| กลิ่นหอม | คำอธิบาย |
|---|---|
| กลิ่นบน (Top Notes) | กลิ่นสตรอว์เบอร์รีสุกที่หอมสดชื่นทันที มักมาพร้อมกับใบไม้สีเขียวหรือเปลือกส้ม |
| กลิ่นกลาง (Middle Notes) | "หัวใจ" ของกลิ่นเผยให้เห็นกลิ่นครีมวิปปิ้งเนื้อกำมะหยี่ หรือนมข้นหวาน |
| กลิ่นฐาน (Base Notes) | กลิ่นฐานที่ติดทนนานของวานิลลาอุ่นๆ น้ำตาลไอซิ่ง และมัสก์นุ่มๆ |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | น้ำมันหอมระเหยกลิ่นสตรอว์เบอร์รีครีมมี่ |
| โปรไฟล์กลิ่นหอม | ส้มสดใส เปลือกส้มหอม เปรี้ยวซ่า |
| ลักษณะภายนอก | ของเหลวใสไม่มีสีถึงเหลืองอ่อน |
| ความถ่วงจำเพาะ | 1.011-1.025 กรัม/ซม.³. ที่ 25°C |
| ดัชนีหักเห | 1.449-1.495 ที่ 20°C |
| จุดวาบไฟ | 68°C - 75°C (154°F - 167°F) |
| ส่วนผสม | สารประกอบอะโรมาติกจากธรรมชาติและสังเคราะห์ |
| ปริมาณที่แนะนำ | ก้านไม้หอม: 15% - 25% เทียนหอม: 6% - 12% แผ่นขี้ผึ้งละลาย: 10% - 15% สบู่เหลว/เจล: 1% - 3% สบู่กระบวนการเย็น: 3% - 6% |
| อัตราการระเหย | คงความหอมต่อเนื่อง 20-30 วัน ครอบคลุมพื้นที่ 15-25 ตารางเมตร |
| ความสามารถในการละลาย | ละลายได้ง่ายในเอทานอลและโพรพิลีนไกลคอล |
| ความเข้ากันได้ | เข้ากันได้กับสารลดแรงตึงผิวประจุลบ ประจุบวก และประจุสองขั้วส่วนใหญ่ |
| อายุการเก็บรักษา | 12-24 เดือน เมื่อเก็บในที่เย็น มืด ในภาชนะปิดสนิท |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | เป็นไปตามมาตรฐาน IFRA พร้อมผ่านการทดสอบการระคายเคืองผิว |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | ปริมาณ | ข้อมูลจำเพาะ | ปริมาตร |
|---|---|---|---|
| ขวดพลาสติก | 5 กก. | L41*W28*H33.5 ซม. 5 กก.*4 ขวดต่อกล่อง | 0.038 ลบ.ม. |
| ถังโลหะ | 25 กก. | D30*H45 ซม. | 0.032 ลบ.ม. |
| แกลลอน | 20-25 กก. | L29.5*D29.5*H41 ซม. | 0.33 ลบ.ม. |
Tags: