Guangzhou plant fragrance Co., Ltd plan@662n.com 86--13924190039
รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Plant
ได้รับการรับรอง: COA,MSDS,IFRA,CE,ISO
หมายเลขรุ่น: LDZ-PL10281
เอกสาร: ใบแสดงผลิตภัณฑ์
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1KGS/จะเจรจา
ราคา: 1-49 Kilograms $20.00,To Be Negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุกลอง: 5 กก. / ถัง, 4 ถัง / กล่อง, 20 กก. / กล่อง (41 * 28 * 33.5 ซม.) การบรรจุถังเหล็ก: 25
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการสำหรับคำสั่งทดลอง; 5-10 วันทำการสำหรับการสั่งซื้อ OEM
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 2000 กิโลกรัม/กิโลกรัมต่อวัน
| โน้ตยอด (การเปิดตัวที่กระตุ้นอารมณ์) | กลิ่นหอมจะโจมตีด้วยกลิ่น "แอลกอฮอล์" ที่เข้มข้นของแบล็คเชอร์รี่และอัลมอนด์ขม สว่างขึ้นเล็กน้อยด้วยหญ้าฝรั่นเล็กน้อย สิ่งนี้สร้างความรู้สึกหวานเข้มที่ดึงดูดความสนใจทันที |
|---|---|
| โน้ตกลาง (หัวใจดอกไม้) | เมื่อความคมชัดเริ่มต้นอ่อนลง หัวใจจะเผยให้เห็นแกนกลางของดอกไม้และเครื่องเทศที่ "สกปรก" กุหลาบตุรกีหนักและมะลิแซมบัคถูกวางซ้อนด้วยอบเชยและกาแฟคั่ว ให้ความรู้สึกดื่มด่ำที่ซับซ้อน |
| โน้ตฐาน (เงาชั่วนิรันดร์) | ฐานประกอบด้วยสารตรึงที่ทรงพลังของใบยาสูบ ถั่วทองกา และอำพันดำ พร้อมด้วยพิมเสนและไม้จันทน์ ทำให้เกิดกลิ่นมัสค์ที่หนักแน่นติดผิวที่คงอยู่ยาวนานกว่า 14 ชั่วโมง |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| กลิ่นหอม | น้ำหอมกลิ่น Depravity Essence Oil เข้มข้น |
| ลักษณะภายนอก | ของเหลวใสถึงสีอำพัน |
| ความถ่วงจำเพาะ | 1.020-1.080 กรัม/ซม.³. ที่ 25°C |
| ดัชนีหักเห | 1.500-1.540 |
| จุดวาบไฟ | ~93.3°C (200°F) |
| ปริมาณการใช้ | น้ำหอมชั้นดี: 12% - 18% โอ เดอ ทอยเล็ต: 8% - 12% เทียนหอมระดับพรีเมียม: 8% - 12% เครื่องกระจายกลิ่นแบบก้านไม้: 20% - 25% น้ำมันบำรุงผิวกาย: 10% - 15% |
| ความสามารถในการกระจายกลิ่น | กลิ่นหอมยอดเยี่ยม |
| กลิ่นหอมติดทนนาน | 8-12 ชั่วโมง (ทดสอบด้วยกระดาษซับ) |
| ความสามารถในการละลาย | ละลายได้ในเอทานอลและน้ำมัน ไม่ละลายในน้ำ |
| การปฏิบัติตาม IFRA | เป็นไปตามมาตรฐานความปลอดภัยของสมาคมน้ำหอมนานาชาติ |
| ความทนทานต่อความร้อน | คงที่ที่ 100°C โดยไม่มีการเปลี่ยนสีหรือกลิ่นที่สังเกตได้ |
| ความคงทนต่อแสง | ดี (หลีกเลี่ยงแสงแดดโดยตรงเป็นเวลานาน) |
| อัตราการระเหย | การระเหยช้าช่วยให้กลิ่นหอมค่อยๆ พัฒนาอย่างนุ่มนวล |
| การใช้งาน | คำอธิบาย |
|---|---|
| น้ำหอม Niche Fine Fragrances | ตัวเลือกอันดับต้นๆ สำหรับการผลิต Extrait de Parfum และรุ่น "Intense" สำหรับตลาด Unisex ระดับหรู |
| ผลิตภัณฑ์ดูแลส่วนบุคคลระดับพรีเมียม | เป็นที่นิยมในน้ำมันบำรุงหนวดช่างฝีมือ น้ำหอมแบบแข็ง และบาล์มหลังโกนหนวด เพื่อความแตกต่างที่ซับซ้อน |
| การสร้างบรรยากาศในบ้าน | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเทียนหอมไขถั่วเหลืองระดับพรีเมียมและเครื่องกระจายกลิ่นแบบก้านไม้ เพื่อสร้างบรรยากาศที่ช่วยเสริมอารมณ์ในพื้นที่ระดับพรีเมียม |
| ผลิตภัณฑ์เครื่องสำอางสั่งทำพิเศษ | ผสมผสานในครีมบำรุงผิวกายและเจลอาบน้ำ เพื่อผลลัพธ์กลิ่นมัสค์ที่ติดทนนานและติดผิว |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | ปริมาณ | ข้อมูลจำเพาะ | ปริมาตร |
|---|---|---|---|
| ขวดพลาสติก | 5 กก. | ยาว 41 * กว้าง 28 * สูง 33.5 ซม. (ขวด 5 กก. * 4 ขวดต่อกล่อง) | 0.038 ลบ.ม. |
| ถังโลหะ | 25 กก. | เส้นผ่านศูนย์กลาง 30 * สูง 45 ซม. | 0.032 ลบ.ม. |
| แกลลอน | 20-25 กก. | ยาว 29.5 * กว้าง 29.5 * สูง 41 ซม. | 0.33 ลบ.ม. |
Tags: